แก๊งมิจฉาชีพ จะมีทางแกปัญหาตรวจสอบกันยังไงได้บ้าง

แก๊งมิจฉาชีพ จะมีทางแก้ปัญหาตรวจสอบกันยังไงได้บ้างที่จะไม่ให้พวกนี้โทรไปหาใครได้ ขอแสดงความคิดเห็นกันหน่อย (ส่วนตัวผมถ้าโทรมาผมรับเสร็จผมบล็อกเลย) กรณีที่จะให้แสดงความคิดเห็นคือเราจะส่งเบอร์นี้หน่วยงานใดตรวจสอบ เพราะซื้อซิมไปต้องลงทะเบียนด้วยบัตรประชาชนอยู่แล้ว ต้องตรวจสอบได้ว่าเป็นใคร

สวสดีค่ะ บัตรเครดิต ของคุณมียอดค้างชำระ 3เดือน เราจะหักค่าผ่าบบัญชีของคุณ มีปัญหา กด 9 มาหลายรูปแบบจริงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่