อยากขอยกเลิกซิมรายเดือนAisแต่ไม่สามารถทำได้

อยากสอบถามหน่อยครับ​พอดีผมเป็นลูกค้าของ​ ais​ ได้ทำการซื้อซิมใหม่เบอร์สวยมากแต่ผมกดไป2ครั้งเลยได้มา2เบอร์และผมก้เผลอเปิดไปทั้ง2เบอร์เลย​ พอผมจะขอยกเลิกซิม1เบอร์และใช้แค่เบอร์เดียวซึ่งได้จ่ายค่าบิรการทั้งที่ไม่ได้ใช้ไปแล้วทางเจ้าหน้าที่ศูนย์บริการแจ้งว่าไม่สามารถยกเลิกได้ต้องจ่ายค่าปรับ3000+กว่าบาทเพิ่มอีกผมควรทำยังไงดีครับ​ ผล.ผมเป็นลูกค้า​ais​มา10+ปีแล้วใจจริงก้ไม่ได้อยากหนีจากการเป็นลูกค้าของ​ Aisแต่แบบนี้เหมือนเป็นการบังคับให้ใข้เกินไปไหมทั้งๆที่ผมตั้งใจจะใช้อีกซิมแท้ๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่