สอบถามผู้ที่อยู่อาศัย คอนโด ศุภาลัย พาร์ค ตลาดพลู มีปัญหาอะไรมั้ยคะ

พอดีสนใจโครงการ และมีโอกาส เข้าไปดูคอนโด ศุภาลัย พาร์ค ตลาดพลู ห้อง สตู 27.6 ตร.ม. เริ่มที่ 1.69 ล้าน ชั้น 12A สูงกว่านั้น 1.74-1.79 ราคากำลังดีในทำเลติด BTS เลยค่ะ ห้องเปล่า มีกระจกกั้น และบิ้วตู้ครัว  

อยากสอบถามผู้ที่พักอาศัยในคอนโด หรืออยู่ใกล้เคียงบริเวณนั้น ว่ามีปัญหาอะไรมั้ยคะ

หรือมีคอนโดระแวกนี้แนะนำมั้ยคะ

สนใจแบบเดินทางด้วย BTS สะดวกค่ะ 
ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่