เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สอบถามผู้ที่อยู่อาศัย คอนโด ศุภาลัย พาร์ค ตลาดพลู มีปัญหาอะไรมั้ยคะ

พอดีสนใจโครงการ และมีโอกาส เข้าไปดูคอนโด ศุภาลัย พาร์ค ตลาดพลู ห้อง สตู 27.6 ตร.ม. เริ่มที่ 1.69 ล้าน ชั้น 12A สูงกว่านั้น 1.74-1.79 ราคากำลังดีในทำเลติด BTS เลยค่ะ ห้องเปล่า มีกระจกกั้น และบิ้วตู้ครัว  

อยากสอบถามผู้ที่พักอาศัยในคอนโด หรืออยู่ใกล้เคียงบริเวณนั้น ว่ามีปัญหาอะไรมั้ยคะ

หรือมีคอนโดระแวกนี้แนะนำมั้ยคะ

สนใจแบบเดินทางด้วย BTS สะดวกค่ะ 
ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่