ย้ายค่ายais หรือเปลี่ยนโปรดี

สวัสดีค่ะ ตอนนี้มีปัญหาค่าอินเตอร์เน็ตของaisแพงเวอร์แต่สัญญาณไม่แรงเลย คิดว่าหมดสัญญาเดือนกันยานี้ แล้วจะย้ายค่ายดีมั้ย คือใช้ค่ายนี้มาเป็น10ปี ถ้าย้ายไปค่ายอื่น อย่างทรู เห็นเพื่อนๆบอกสัญญาณเน็ตดีมาก มีโปรดีๆให้เยอะด้วย แล้วที่ร้านตอนนี้ก็ใช้เน็ตทรูอยู่ สัญญาณคือแรงจริงๆ แรงกว่าเน็ตมือถืออีก เลยคิดว่าจะย้ายค่ายค่ะ เป็นลูกค้าเซเรเนด โกลด์ แต่ไม่ได้รับการติดต่อมาเรื่องโปรอะไรพิเศษเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่