รบกวนนักท่องเที่ยวจังหวัดแม่ฮ่องสอน วางแผนทริปให้หน่อยนะคะ มีสถานที่บอกในรายละเอียดค่ะ

เริ่มจากสนามบินแม่ฮ่องสอนค่ะ ถึงตอนบ่ายสองกว่า กลับที่สนามบินเช่นกัน

มีเวลาพักสี่คืน

ต้องการไปปาย บ้านรักไทย ปางอุ๋ง บ้านจ่าโบ่ โฮมสเตย์ป้าคำหลู่บ้านโบราณร้อยปี(อ.ขุนยวม) เทศกาลดอกบัวตอง เริ่มจากตรงไหนก่อนหลัง 
ควรเช่ารถมั้ย หรือจ้างรถ (ไปสองคนค่ะ) แนะนำที่ไหนเพิ่มเติมอีกว่ามาเลยนะคะ ขอบคุณมากๆล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่