รู้สึกแม่เริ่มหมดรัก

คือเราคิดไปเองรึป่าวคะ เรากับแม่เริ่มใช้ชีวิตอยู่คนละทีส่วนตัวเราเป็นโรงเรียนที่มีหอ ส่วนแม่เราก็ไปทํางานพวกเราแทบจะไม่ค่อยได้เห็นหน้ากันเลยค่ะ นานๆทีจะแชทหากัน ส่วนตัวเราจะเป็นคนทักแม่ก่อนแม่ก็ทักมาบางครั้งหรือแทบจะไม่ค่อย ชอบถามคําตอบคํา แช้วเวลาเจอหน้ากันแม่ก็ไม่สนใจเรา เราก็ไม่ได้คิดไรมากนะคะ เราก็เข้าใจว่าเขาทำงาน หรือพวกเราเริ่มห่างเหินกันความรักก็เริ่มลดลงหรอคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่