การ์ดจอ 1650 เล่น Cyberpunk 2077 update 1.6 ไหวมั้ยครับ

ตามหัวข้อเลยครับคือตัดสินใจว่าจะซื้อมาเล่นหลังจากดูอนิเมะเรื่อง Cyberpunk edrunners เสร็จเเต่กลัวว่าซื้อมาเเล้ว
กระตุกจนเล่นไม่ได้หรือโน๊ตบุ๊กรับไม่ไหว "ตั้งใจว่าซื้อมาเเล้วจะปรับ low" หวังมากกว่านี้คอมน่าจะเเตก
เสปค 
GPU : gtx 1650
CPU : I5 10300H
RAM : 32 GB DDR 4 bus 3200
ใช้ SSD
notebook Acer Nitro5 an515-55
ช่วยเเนะนำด้วยครับกลัวเสียตังค์ฟรี
คนที่มีเสปคคล้ายผมรบกวนรีวิวด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่