ประจำเดือนไม่มาแบบนี้มีโอกาสตั้งครรภ์มั้ยคะ?

ตอนนี้ (29/09/65)ประจำเดือนไม่มาค่ะ เรามีsexครั้งล่าสุด 23/07/65 ซึ่งใส่ถุงยางและกินยาคุมฉุกเฉิน ประจำเดือนของเดือนกรกฎามาตอนวันที่ 6 ปกติรอบเดือนถัดไปของเราจะเลื่อนจากรอบเดือนก่อนประมาณ3-4วันต้น เดือนสิงหาเราซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจเพื่อความสบายใจ อันแรกที่ตรวจขึ้นขีดเดียว พอทิ้งไว้แล้วหยิบมาดูขึ้นสองขีดจาง เลยซื้อมาตรวจอีก ไม่มีอันไหนขึ้นสองขีดอีก เรารอจนวันที่ 10/08/65 ประจำเดือนเรามาค่ะ แต่พอมาเดือนนี้ไม่มาอีกแล้ว เลยวันที่ควรจะมา15วันแล้วค่ะ การที่เดือนหลังมีเพศสัมพันธ์ประจำเดือนมา อีกเดือนไม่มา แบบนี้มีโอกาสตั้งครรภ์มั้ยคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่