รถ2แถวป้ายเหลืองขึ้นทางด่วนได้ไหมครับ

ผมต้องใช้รถ2แถวนอกเสันทาง(ใช้ทำธุระส่วนตัวขึ้นทางด่วนจากชลบุรีมาลงแถวอุรุพงษ์ สามารถขับรถ2แถวขึ้นได้ปรกติไหมครับ โดยปรกติเคยขับไปต่างจังหวัดโดยขอไปผ่านทางจากขนส่ง แต่ไปต่างจังหวัดมันไม่มีทางด่วนครับ เลยอยากถามว่าขับเข้ากรุงเทพโดยขึ้นทางด่วนได้ไหมครับ
มีของนิดหน่อย เป็นพวกกระเป๋าเสื้อผ้าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่