ความคิดอยากเลิกกับเเฟน

คือผมอ่ะ คบกับเเฟนผม 3 เดือนเเล้ว ตอนนี้ผมอยู่ ม.6 เเฟนผมอยู่ ม.5 คือผมอ่ะ รู้สึกอยากเลิกกะเเฟนผม เเต่ไม่กล้าจะที่บอกความจริงไปตรงๆอ่ะครับ คือผมเเบบ มันเป็นช่วงสอบอ่ะครับ อุดมการณ์ผมมันเเน่วเเน่มากครับว่าอยากเข้ามหาลัยดีๆ ต้องการอ่านสือสอบ อยากมีชีวิตที่อิสระ มันเป็นความรู้สึกที่อยากกลับไปเหมือนเดิมสมัยก่อนที่โสดอ่ะครับ คือผมอ่ะ ไม่ได้นอกใจเเฟนหรืออะไรน่ะครับ หรือว่าผมรู้สึกเบื่อ โคตรอยากกลับไปเหมือนเดิมสมัยก่อนเลยอ่ะครับ เเฟนผมอ่ะ รักผมมากเลยครับ ถ้าผมบอกไปตรงๆ ไม่รู้สิ อยากขอคำปรึกษาจากผู้เชี่ยวชาญทั้งหลายหน่อยครับ ผมควรทำไงดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่