แมวชอบร้อง

กระทู้คำถาม
ก็คือตำรวจที่โรงพักให้แมวมา1ตัว เพศเมียค่ะ อายุน่าจะยังไม่เกิน1ปีหรือเกินแล้วอันนี้เราก็ยังไม่แน่ใจ แต่เต้านมของแมวยานๆเหมือนเคยมีลูกมาแล้ว 
พึ่งเอามาคืนแรกร้องบ่อยมากค่ะยิ่งดึกยิ่งถี่ทุกๆนาทีเลยก็ว่าได้ค่ะ แต่ตอนกลางวันไม่ร้องนะคะ เราควรแก้ปัญหายังไงดีคะ😢 (ฌ ตอนนี้01:23 ของวันแรกที่เอาแมวมาเรายังไม่ได้นอนเลยค่ะ) ทั้งเล่นด้วย ทั้งเกาคาง ลูบหัว อาหารกับน้ำ ที่นอน กะบะทรายก็มีให้น้องครบหมดแล้วค่ะ🥹

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่