สอบถามเรื่องโอนเงินซื้อของแล้วโอนเงินตามยอดบอกส่งฟรีทีหลังมาบอกต้องเสียค่าส่งแจ้งความได้ไหมเพื่อเอาเงินคืน

สอบถามเรื่องโอนเงินซื้อของแล้วโอนเงินตามยอดบอกส่งฟรีทีหลังมาบอกต้องเสียค่าส่งแจ้งความได้ไหมเพื่อเอาเงินคืนได้ไหมครับ
ได้เข้าไปสั่งซื้อของจากเพจหนึ่ง
และโฟสสินค้าทีจะซื้อได้เขียนไวแล้วว่าส่งฟรี ทางผมจึงได้ทักเพื่อสั่งซื้อและได้ถ้าได้ถามยอดเท่าไรพอเราโอนตามยอดเสดส่งไปทางเพจ ทางเพจแจ้งต้องเสียค่าส่ง 400 บาท ทางผมเลยไม่okเพราะโฟสเขียนว่าส่งฟรีมาบอกที่หลังว่าทางผทของเงินคืนแต่ทางเพจบอกไม่ได้ ผมสามารถแจ้งความเพื่ออายัดบัณชีได้ไหมครับ เพราะไม่เป็นไปตามโฟสสินค้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่