Steam โดนเเฮก

กระทู้คำถาม
ผมอยากสอบถามว่าถ้าไม่มี CD Key และรหัสผลิตภัณฑ์จากร้านค้าอื่น เเล้วผมจะกู้บัญชีคืนได้ไหมครับ เพราะปกติผมซื้อเกมผ่านบัตรเครดิตครับไม่เคยซื้อแบบมี CD Key เลย.  เเต่ติดต่อทาง Steam support ไปเเล้วเขาต้องการ Key ผมนี้เศร้าเลย ใครพอมีวิธีอื่นช่วยผมได้ไหมครับจะร้องเเล้ววว.. เเละอีเมลที่สมัคครั้งเเรกเป็นของเพื่อนผมซะด้วยเเละมันก็ลืม เเต่เคยเปลี่ยนมาเป็นอีเมลของผมเเล้ว

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
แล้วเมลเวลาซื้อของในสตีมล่ะครับ?
ลองเสริจหา Steam Support ในเมลอะครับมันน่าจะมีใบเสร็จในเมลบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่