ถึงทีมงานและนักกีฬาวอลเลย์บอลสาวไทยทุกท่าน

กระทู้สนทนา
ถึงทีมงานและนักกีฬาวอลเลย์บอลสาวไทยทุกท่าน

ผมขอบอกว่า ผมเชื่อว่าทุกท่านทำเต็มที่และดีที่สุดแล้วภายใต้สถานะการณ์ในวันนี้และวันข้างหน้า
กีฬาย่อมมีแพ้มีชนะ ไม่ได้วันนี้วันหน้ายังมี ขอให้ทุกท่านยังมีรอยยิ้มในการแข่งขัน มีความสนุกในเกมส์กีฬา
ไม่ว่าผลจะออกมาเป็นเช่นไร นั่นคือเสน่ห์ที่พวกคุณได้สร้างไว้ ผมจะคอยเชียร์และเป็นกำลังใจให้ทุกท่านเสมอ

จากคนที่เพิ่งหันมาสนใจกีฬาวอลเลย์บอล
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่