เราตัดผมสั้นเเบบผู้หญิงเท่ เเต่แฟนยอมรับไม่ได้จนขอเลิก

ตามหัวข้อเลยค่ะ ท้าวความก่อนว่าพอดีเราย้อมสีผมเเล้วผมเราเสียหนักมากจึงตัดสินใจตัดสั้นเเบบรองทรงต่ำผู้หญิงเลย เราก็ยังเป็นผู้หญิงเหมือนเดิมเเต่คนมองภายนอกอาจจะไม่ใช่ พอตอนนี้เขากลับยอมรับไม่ได้จนบอกมาว่าถ้าผมยาวค่อยกลับมาคุยกัน ตอนนี้ขอเลิกหรือห่างๆไปก่อน รู้สึกขยะแขยง อยากอ้วก ไม่ชอบทอม ไม่ชอบคนผมสั้นเเบบนี้ เราพยายามไม่คิดมาก แต่มันก็นอยอยู่ดีไม่รู้จะเอาคำไหนมาพูดกับเขา อยากปรึกษาคนที่มาอ่านกระทู้นี้ว่าเราควรทำยังไงต่อดีคะ ไปต่อหรือพอเเค่นี้ เขาพึ่งมาบอกว่าไม่ชอบเเบบนี้ ทั้งๆที่คนรอบตัวเขาก็เป็นทอมทั้งนั้น เเต่ทำไมกับเราเขาถึงพูดเเบบนี้มา ปล.แฟนคนนี้คบกันมา 5 ปี กว่าเเล้วค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่