ช่วยแนะนำคอลลาเจนที่ทานแล้วถึงจะนอนดึกหน้าก็ไม่โทรมหน่อยค่ะ🙏🏼🥹

ด้วยความที่มีการบ้านเยอะมากๆ ไหนจะต้องอ่านหนังสือสอบด้วย ก็เลยนอนดึกมากช่วงนี้เลยอยากจะหาตัวช่วยแบบเป็นคอลลาเจนหรืออาหารเสริมที่ช่วยให้นอนดึกแล้วหน้าไม่โทรมค่ะ เพราพตอนนี้หน้าโทรมมาก แง 🥺🙏🏼
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
collagen ไม่น่าช่วยนะ กินสำหรับผิวดีระยะยาวอะ แต่ถ้าเน้นเรว แนะนำพวกเซรั่ม ดีกว่า ของ ดร พง ก็ใช้ดีนะพวก sleeping mask เราทาไว้ตื่นมาหน้าจะนุ่มๆ แต่ยังไง นอนเรวก็ดีสุด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่