สาวน้อยร้อยไมค์อาทิตย์หน้าก็จะจบแล้ว ประเด็นหลายอย่างก็ยังไม่เคลียร์เสียที ep21 แล้วนะคร้าบ?

เรื่องต่อไปที่จะมาแทนคือ พยัคฆ์ร้ายนายกุหลาบ ใช่ไหมครับ นึกว่าพัดชาจะกลับตัวกลับใจแล้วแต่ไม่เลย ใส่ร้ายวงของหล้าอีก ทั้ง ๆ วงของหล้าก็ช่วยนางตอนจะถูกข่มขืน สิริมายานับวันก็ยิ่งร้ายมาก ออ จุดจบเหมือนจะตายด้วยนะครับ แต่ไม่รู้จะตายยังไง ที่อยากรู้ตอนนี้คือแสงดาวหายไปไหนครับ วงครูเทพพอมีหล้าแล้วก็ลืมแสงดาว เฮ้อ ๆ ๆ ละยังมาเพิ่มบทให้ไททองดูร้ายอีก กีดกันความรักลูก ตอนนี้หนังเพิ่มบทตัวละครตัวร้ายเพิ่มมาอีกคนเป็นบุคคลปริศนาที่สิริมายาคุยด้วย มาเอาใจช่วยหล้าดีกว่าครับ พ่อแท้ ๆ คือธำรงก็ยังไม่เจอ ยังมาเจอกีดกันความรักและเจอคนไม่ดีแบบสิริมายาอีก คนชั่ว ๆ แบบสิริมายาต้องจัดให้หนักนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่