อยากทราบกระแสของน้องๆวง Lapillus ครับ

ผมเองก็ติดตาม kpop มาหลายปี. ล่าสุดน้องๆวง Lapillus พึ่งปล่อยเพลงใหม่อย่าง Gratata ออกมาแล้ว. ผมเลยอยากทราบกระแสวงน้องใหม่ครับว่าเป็นอย่างไรบ้าง. เพลงใหม่เพราะและติดหูดี, จังหวะสนุกแต่ทำไมวิวอืดมากครับผ่านมา 5 วันแล้ว. ผมเอาใจช่วยน้องๆครับวงมีคุณภาพอีกวงหนึ่งเลย. ชวนๆแฟนเพลง kpop  มาคุยกันคร้าบบบบ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่