ช่วนวางแผนการท่องเที่ยวมรอมเริกาให้หน่อยครับ

พอดีต้องไปอเมริกาวันที่ 5 มกราคม 2566 กลับวันที่ 18 มกราคม 2566 เดินทางสามคน ผม ภรรยา และลูกเล็ก 3 ขวบ ลงที่สนามบิน jfk ครับ ปลายทางคือchicago และขึ้นเครื่องกลับที่ chicago ที่คิดไว้คือ ขับรถจาก ny และระหว่างทางกำลังดูว่าควรแวะท่องเที่ยวพักนอนที่เมืองไหน อยากให้เพื่อนๆพี่ๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอคุณมากครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
เที่ยวใน NY 4 วัน เช่ารถ ขับไป boston เที่ยวสัก 2 วัน ไป ไนแองการา 1 วัน ไป outlet 1 วัน นั่งเครื่อง ลง ชิคาโก้ พักบ้านพี่ 5 วัน

อย่าขับรถยาวๆ ช่วง หิมะเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่