ไปร้านเหล้าไม่ชอบไห้แฟนไปด้วย

กระทู้คำถาม
มีสาวๆคนไหนคิดเหมือนเราไหม มีผชนอยเรื่องนี้ไหมคะ
นานๆทีจะไปกินเหล้ากับเพื่อนทีค่ะ 1เดือนประมาณ1ครั้งได้ที่ไป
แฟนไม่เคยขอไปด้วยนะคะเขาอายุ54คบกันมา3ปีแล้ว ไม่รู้เขาจะน้อยใจไหมที่ไม่เคยชวน
เราพึ่งมาขอเที่ยวตอน4เดือนหลังๆนี้เอง
ก่อบคบกับเขาเราเที่ยวทุกวันค่ะ เคยพาแฟนคนเก่าไปด้วยครั้งนึงมันไม่สนุกค่ะ มันอึดอัดไม่ค่อยคุยกับเพื่อนได้เต็มที่
เลยชอบไปคนเดียว ไม่เคยมีเรื่องผชนะคะใครมาถามเราจะตอบเลยว่ามีแฟน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่