ช่วยตามหาการ์ตูนที่นึกชื่อเรื่องไม่ออกครับ?

คืออยากรู้ว่าเรื่องนี้มันชื่อเรื่องไรครับ

เนื้อเรื่องเท่าที่จำได้ ไม่เเน่ใจว่าผิดรึเปล่านะครับเเต่น่าจะประมาณนี้ คือเกี่ยวกับพระเอกถูกส่งไปที่ที่นึง(ตอนหลังเฉลยว่าเป็นอนาคต) เเล้วถูกบังคับให้ทำภารกิจไปรับโทรศัพท์ที่ตู้โทรศัพท์สาธารณะจะถูกส่งกลับที่เดิม(อดีต) พอกลับมาก็เริ่มจะมีพลังจิตมั้งครับ หลังจากนั้นก็เริ่มมีพลังกันประมาณนี้ครับ

กราบขอบพระคุณมากๆครับเพี้ยนส่อง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่