กรณีแบบนี้จะเป็นอะไรไหมครับ

คือผมมีพสพกับแฟนยกที่2 ลำดับแรกผมไมไ่ด้ใส่ถุงก่อน แต่สักพักนึงก็หยิบมาใส่คือตอนใส่ผมมั่นใจว่ายังไม่มีน้ำอะไรเลยที่ไอจ้อน แต่พอใส่ถุงแล้วทำกิจต่อผมก็ปวดฉี่แล้วทีนี้มันก็เหมือนมีน้ำอสุจิอยู่ในถุงยางที่ไม่ได้อยู่แค่ในกระเปราะอารมณ์เหมือนไอจ้อนแข็งไม่เต็มที่แล้วมันไหลมาแต่ยังไม่ถึงขั้นไหลออกมาจนออกถุงยางนะครับแค่เกือบแต่ก็ยังไม่มั่นใจอยู่ดี จนถึงตอนนั้นผมยังไม่หลั่งนะครับ ก็ไม่ได้ทำไรกันต่อ ผมเกรงว่าจะมีน้ำเล็กๆน้อยๆหลุดรอดเข้าไปได้ครับ
ช่วยตอบทีครับ
ปล.แฟนผมกินยาคุมแบบรายเดือนมาได้ประมาณ3เดือนละครับแต่เดือนนี้กินไป12เม็ดแล้วครับตรงเวลาบ้างไม่ตรงบ้างแต่กินมาทุกวันครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่