ดูดวงกันจ้าาาาาสสสสสสส 🫰🏻💓

ดูดวงฟรีคนละ 1 คำถามจ้า ขอค่าดูดวงฟรีเป็นแค่ feedback ให้แม่หมอบ้างก็พอค่าาา ☺️ โดยจะสุ่มดูดวงนะคะ

เงื่อนไขการดูดวง

🔮 ขอเป็นคำถามที่ชัดเจนและเจาะจงนะ ระบุเวลาให้ชัดเจน เช่น  เดือนนี้/ เดือนหน้า/3 เดือน/ 6 เดือน (ระยะการดูสามารถดูได้มากสุด 6 เดือนนะคะ) จะช่วยเพิ่มความแม่นยำในการทำนายค่ะ

🔮ก่อนพิมพ์คำถามให้มีสมาธิในการพิมพ์นะคะ นึกถึงคำถามที่เราต้องการจะสื่อกับไพ่ ทำใจให้ผ่อนคลาย

🔮รบกวนไม่ถามคำถามซ้อนคำถามนะคะ เช่น “การงานจะได้ทำงานที่นี้ไหม แล้วเงินเดือนจะเยอะไหม” /// “จะทำงานที่ไหนดี ระหว่างบริษัทเก่า หรือ บริษัทใหม่ที่กำลังจะไปสมัคร”
กรณีแบบนี้จะนับเป็นคำถาม 2 คือ มากกว่า 1 คำถามนะ

🔮 เล่ารายละเอียดสิ่งที่จะถามเกริ่นเล็กน้อย เพื่อเป็นข้อมูลในการดูดวง (ไม่บังคับ ขึ้นอยู่กับความสมัครใจของลูกดวงนะคะ☺️

🔮 หากถามเรื่องความรัก รบกวนบอกสถานะให้ชัดเจน เช่น โสด กำลังคุย มีแฟน

⚔️📌ไม่รับคำถาม
เรื่องความเป็นความตาย/คำถามเนื้อคู่/คำถามผิดศีลธรรม/คำถามเดิมที่มีการถามซ้ำไปไม่ถึง 1 เดือน (กรณีที่เคยมาดูกับแม่หมอแล้ว) เพราะว่ามีผลต่อการเปิดไพ่ทำนายค่ะ /คำถามเวลาว่า เมื่อไหร่ หรือไพ่อยากบอกอะไรกับเราบ้างในช่วงนี้ / และไม่รับคำถามดูดวงฟรีทางอินบล็อก

🔮งดตอบคำถามที่ไม่ชัดเจนหรือไม่ได้ทำตามเงื่อนไขด้านบนนะคะ 🥺

รบกวนไม่ปั่นหรือมาแกล้งกันนะ 🥺

ปิดรับคำถามในกระทู้และเริ่มสุ่มทำนาย 21.00 น. ของวันที่ 27/9/65

📮 หากใครชื่นชอบการดูดวงของแม่หมอ อยากดูดวงส่วนตัว หรืออยากเปิดไพ่ถามหลายๆคำถามแบบจุใจ  สามารถทักสอบถามรายละเอียดการดูดวงส่วนตัวทาง inbox pantip ได้เลยนะคะ 📮

💓สามารถกด “หัวใจ” หรือ “กดบวก” ในกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้แม่หมอได้ทำนายดวงได้นะคะ 💓

สำหรับคนที่เปิดไพ่ทำนายไปแล้ว อย่าลืมกลับมา feedback เป็นกำลังใจให้แม่หมอหน่อยนะคะ แม่หมอจะได้นำไปพัฒนาฝีมือในการดูดวงต่อไปค่า 🥺 สามารถพูดคุยกับแม่หมอได้นะ ไม่ว่าคำทำนายไหนแม่หมอลุ้นและส่งกำลังใจให้พวกลูกดวงเสมอน้าาา ☺️💓

น้ำเงี้ยวโอเล่หมี่เกี๊ยว ที่ไม่ได้หมายถึง อาหารและลูกอม แต่หมายถึง “หมอดู” 🥘🍭🍜🥟
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่