อยาเป็นนักร้องทำยังไงครับ

ผมทำได้แค่อยู่บ้านบางครั้งก็เหงามากๆ ทำได้แค่ ฟังเพลง เล่นเกมส์ 
ก็เบื่ออยากมีคนคุย บางครั้งก็พยายามเข้าหาคนอื่น
พยายามช่วนคุย สุดท้ายหาย นก โดนเท เคยท้อกับเรื่องแบบนี้มาก หรือเป็นเพราะเราไม่เสน่ห์ หน้าตาไม่ดี เหนื่อย และทางบ้านมีปัญหา
เป็นหนี้เปญสินผมอยากช่วยพ่อแม่ครับคิดมาตั้งหลายทาง
หรือขายยา ขายขวด ยาเสพติดก็เป็นอีทางที่ไม่ดีและตัวผมก็ไม่มีคนคุย
แต่ว่าเรื่องแค่นี้ผมไมยอมแพ้นะและอยาจะร้องเพลงอยากเป็นนักร้อง ผมคิดว่าถ้าได้เป็นนักร้องจะได้มีแฟนไวๆนะครับและอีกอย่าง
อยากลดปัญหาทางบ้านลดลงใครมีประสบการณ์บอกหน่อยครับควรทำยังไง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่