ซื้อของขวัญจีบเขา กระเปาคาดอก กับ นาฬิกา แนะนำหน่อยคะ

ก็ไมรู้อะไรมากกับเขาหรอกค่ะ ไปอ่านเจอว่าซื้อของให้ผู้ชายไม่ต้องคิดซับซ้อน แต่ดูว่าเขาเคยหลุดว่าอยากได้อะไรต้องการอะไรก็พอ

ระหว่าง นาฬิกา กับ กระเปาคาดอก ค่ะไม่ได้จะเอาทั้ง 2 อย่างนะคะเอาแค่อย่างเดียว แต่งบไม่เยอะค่ะ 1000+ -2000 บาท 
ไม่เกินนี้จะมีสิทธ์จีบเขาไหมคะ (ไม่อยากซื้อแพงเดียวเสียดายถ้าไม่ได้กัน555)เพี้ยนเพลีย

เรื่องแฟชั่นไม่ชำนาญเลยค่ะเพราะงั้นอยากขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

การแต่งตัวของเขาออกเเนวกางเกงยีนส์สีดำคาดกระเป๋าที่อก เสื้อกระดุมมีคอปก ออกสีดำเทา รองเท้าผ้าใบสีเทาๆดำๆ เป็นคนคุมโทนสีดำเทาเท่ๆค่ะ การแต่งตัวแนวนี้ค่ะ

อันนี้สำคัญค่ะอยากรู้ ควรซื้อนาฬิกาแล้วก็กระเป๋าคาดอกแนวไหนหรือว่าสีไหนดีคะการแต่งตัวแบบด้านบน
ถามเผื่อไปยั้นอนาคตเลยค่ะ (การแต่งตัวชอบเหมือนกันค่ะบางทีจะได้แต่งเองใส่เองบ้าง)
เป็นแฟนกันเมื่อไหร่จะได้อัพราคาของขวัญไปด้วยเลยจะได้ไม่ต้องถามซ้ำเพี้ยนเขิน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่