กำลังเริ่มศึกษาโหราศาสตร์ เริ่มจากฝึกดูดวงตัวเอง ผมมาถูกทางไหมครับ

กระทู้คำถาม
กำลังเริ่มศึกษาโหราศาสตร์ เริ่มจากฝึกดูดวงตัวเอง ผมมาถูกทางไหมครับ
เกิด 2 เม.ย. 2534 เวลา 6.19 น. กทม.
ชะตาชีวิต เรื่องครอบครัว ความรัก ไม่ค่อยดี นอกนั้น ก็พอโอเครครับ แต่ชีวิตมักมีอุปสรรคมาก
รบกวนอาจารย์ชี้แนะทีครับ
ตอนนี้เริ่มอ่านความหมายดาว เรือน คู่ธาตุ คู่สมพล คู่ดาว การอ่านภพผสมภพ มาตรฐานดาว นวางค์จักร ทักษา เกณฑ์ต่างๆเช่น องค์เกณฑ์ อุดมเกณฑ์ พินทุบาทว์
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่