ทำไมแอปทรูมันนี่ไม่มีความโปร่งใสในการให้บริการ?

ตามหัวข้อเลยค่ะ 
ดิฉันเหลือเงินติดตัวอยู่ในบัญชีไม่กี่ร้อย ใช่ค่ะ
และได้ทำการเติมเงินเข้าในทรูมันนี่ ร้อยกว่าบาท
วันนี้ดิฉันจะทำการจ่ายหนี้เลยจะนำเงินออกมาจากทรูมันนี่แอป แต่
ตอนจะถอนแอปบอกว่าขั้นต่ำ 180 บาท
ดิฉันก็เลยโอนเงินทั้งหมดเข้าไปในทรูมันนี่วอลเลต เป็นยอด2ร้อยกว่าบาท กะว่าจะได้โอนออกมาที่บัญชีกสิกรได้
แต่...โอนไม่ได้ค่ะ มันบอกว่ายอดต้อง280 อัพ ถึงจะถอนได้
อันนี้คืออะไรคะ แอปเมิงบอกเองค่ะว่า100บาทก็โอนเข้าบัญชีธนาคารได้แต่ไหงโอนไม่ได้คะ อยากทราบค่ะ เพราะตอนนี้ไม่ได้-ข้าวแล้วค่ะ เงินจะจ่ายค่าข้าวยังไม่มี ไม่ซื้อของ7-11ค่ะ เพราะ7-11 สาขาใกล้ๆไม่มีผักมีหมู โอเคนะคะ แก้ปัญหาให้ด้วยไม่ใช่โทรไปคอลเซ็นเตอร์ก็ไม่ได้คุยโยนเข้าบอทอย่างเดียวติดต่อไปทาง 7-11พนักงานก็เอ๋อให้คำตอบไม่ได้ เห็นใจผู้บริโภคบ้างนะ องค์กรก็ใหญ่มาตราฐาน อบตเหลือเกิน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่