กระทู้โพสต์ไปเรื่อยครั้งที่ ๒๖๙/๓๖๕ วัน ๓๖๕ ภาพ ปีที่ ๑๓ ประจำวันจันทร์ ที่ ๒๖ กันยายน พ.ศ. ๒๕๖๕...

สวัสดีครับ สมาชิกทุกท่าน
วันนี้ผมมารับหน้าที่ต่อจากน้า ว่างจัง 
หัวข้อประจำวันนี้คือ วงกลม จะเป็นภาพอะไรก็ได้ครับขอให้มีวงกลมอยู่ในภาพ
กระทู้นี้ไม่จำกัดค่ายกล้อง ไม่จำกัดอุปกรณ์  จะเป็นภาพเก่าหรือภาพใหม่ก็ไม่ว่ากัน ไม่ได้เน้นว่าต้องโพสต์แต่ภาพที่สวยงาม ภาพจะสวยหรือไม่สวยไม่สำคัญ ขอเพียงท่านมีภาพที่เข้ากับหัวข้อในแต่ละวันก็สามารถเข้ามาร่วมสนุกกันได้ครับ

สำหรับการทำหน้าที่ในการตั้งกระทู้ในวันพรุ่งนี้ให้กับ ความคิดเห็นที่ 5 ที่ได้ เลขวินาที หลักหน่วยที่เป็นเลขคี่  (1,3,5,7,9)
เมื่อพ้นเวลา 15.00 น. ไปแล้ว ไม่มี คห.ใดเข้าเกณฑ์ที่กำหนด ขอมอบให้ คคห.ที่ 9 ทำหน้าที่แทนครับ
สวัสดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่