เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

จากนนทบุรีไปเขาช่องลมยังไงคะ?

สวัสดีพี่พี่น้องน้องชาวพันทิปทุกคนค่ะ คือว่าตอนนี้หนูมีแพลนจะไปเที่ยวเขาช่องลมจังหวัดนครนายกกับเพื่อน แล้วก็เกิดคำถามกันว่าจะเดินทางยังไงก็เลยอยากมาลองถามพี่พี่ในนี้เผื่อจะมีคนมารีวิวการเที่ยวเขาช่องลม ช่วยตอบหนูทีค่ะว่าเราสามารถขึ้นรถอะไรไปได้บ้าง มีมีที่พักราคาไม่สูงมากสักหนึ่งคืนสองวันแนะนำไหมคะ แล้วยังสามารถบอกหนูเรื่องค่าใช้จ่ายด้วยจะดีมากเลยนะคะ ปอลอ. เพื่อนสองคนเป็นผู้หญิงทั้งคู่ค่ะ 😅😅😅  แล้แล้วคนที่เคยไปสนุกไหมคะ มาถ่ายทอดมาถ่ายทอดพูดคุยกันได้นะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่