ตรวจสอบเบอร์ด้วยบัตรประชาชนหรือเลขท้าย4ตัวหลังยังไงครับ

กระทู้คำถาม
ผมจำเบอร์เก่าไม่ได้แต่ในแอพมันให้ดูแค่เลข4ตัวหลัง แล้วผมจะทราบยังไงว่าเบอร์ที่มี4ตัวหลังนี้คือเบอร์อะไรครับ พอจะมีการค้นหาหรือตรวจสอบมั้ยครับของค่าย Ais
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 7230433

สมายล์-จันทร์จิรา เข้ามาดูแลข้อมูลในวันนี้นะคะ ในกรณีที่ต้องการตรวจสอบหมายเลขที่ลงทะเบียนสามารถกดตรวจสอบได้ที่  *102# กดโทรออก เพื่อเช็คเบอร์ตัวเองค่ะ หรือสามารถแจ้งเลขที่หลังซิมการ์ด 13หลัก เข้ามาทางหลังไมค์เพื่อตรวจสอบได้นะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่