สอบถามค่ะ สอบวัดระดับภาษาญี่ปุ่นรอบ 1/2022 ที่ผ่านมา

สวัสดีค่ะ เข้าเรื่องเลยนะคะ
เนื่องจากเราลงสอบวัดระดับ jlpt ไปเมื่อก.ค.ปี 2022 ตั้งแต่ประกาศผลสอบก็ผ่านไปครบเดือนแล้ว แต่ยังไม่มีไปรษณีย์ส่งเอกสารมาที่บ้านเลย
เราไม่ได้สอบ 2-3 ปี แล้วเลยจำไม่ได้ว่าเขาจะมาส่งช่วงไหนด้วย

มีใครพอทราบช่วงเวลาที่จะได้รับเอกสารบ้างคะ รบกวนบอกเราหน่อยนะคะ
หรือใครที่ได้รับแล้ว/ยังไม่ได้รับ ลองคอมเม้นกันหน่อยนะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่