✤ ทำอย่างไรถึงจะรอดพ้นจากการได้รับ "น้ำมันเครื่องปลอม" บ้างครับ ???

ทำอย่างไรถึงจะหลีกเลี่ยง หรือ รอดพ้น
จากการได้รับน้ำมันเครื่องปลอมบ้างครับ

ผมละเสียวๆ ถ้าเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง ได้รับของปลอม 
รับรองเครื่องพังเร็วแน่ๆ 

ผมใช้ TOYOTA ก็เข้าศูนย์ตลอด
ยกเว้นเปลี่ยนยาง จะใช้บริการร้านขายยางข้างนอกเพราะมีโปรฯ
กับ เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง เข้า FIT ของ ปตท.
วางแผนครั้งหน้าจะลองใช้ SHELL

ถ้าเราเข้าศูนย์ เข้า FIT เข้าศูนย์บริการ SHELL
น่าจะไม่โดนของปลอมใช่มั้ยครับ ?

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่