ผมดูซีรีย์ปล่อยใจสู่เสรี My Liberation Notes แล้วอินจนต้องกลับมาดูอีกครั้งภายในไม่ถึงสัปดาห์ครับ

กระทู้คำถาม
ผมดูซีรีย์ปล่อยใจสู่เสรี My Liberation Notes แล้วอินจนต้องกลับมาดูอีกครั้งภายในไม่ถึงสัปดาห์ครับ ผมดูซีรีส์เรื่องนี่แล้วรู้สึกอินกับพระเอก ซึ่งอารมณ์คล้ายผมมาก บางครั้งส่วนใหญ่เวลาว่างผมชอบไปหานั่งดื่มคนเดียวเงียบๆ ฟังเสียงนก เสียงจิ้งหรีด เสียงลม เสียงน้ำ ไม่ค่อยชอบยุ่งสุงสิงกับใคร บางครั้งแทบจะไม่อยากคุยกับใครด้วยซ้ำ ภรรยาผมก็เข้าใจที่ผมเป็นแบบนี้ บางครั้งแค่เห็นคนเดินผ่านก็หงุดหงิดแล้ว พอดูซีรีย์เรื่องนี้แล้ว ก็เอ๊ะใจที่ยังมีคนคล้ายๆ กับผมอยู่เหมือนกัน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่