ยาง michelin cityextra TT ใส่กับแม็ก เวฟ110 แบบไม่ใส่ยางในได้มั้ยครับ

พอดีซื้อยาง micherlin city extra TT มา ถ้าไม่ใส่ยางในจะได้มั้ยครับ 
ปกติจะซื้อแบบTT ตัวcity pro ใช้ยางในเพราะปกติใส่แต่ล้อซี่ลวด ตอนนี้ได้ล้อแม็กมาใส่เลยอยากรู้ว่าถ้าตัวcity extra TT ไม่ใส่ยางในได้มั้ยครับ เห็นที่ฉลากเขียนว่าเป็นยางโครงสร้างสำหรับใช้ยางใน และ ไม่ใช้ยางใน เลยสงสัยว่าสรุปแล้ว ต้องใช้ยางในด้วยมั้ยหรือไม่ใช้ก็ได้ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่