เข็มซ่อนปลาย..นั่นไงเราน่าจะเอะใจ

ซีนที่บุเรศเดินมาจะปลอบเฉิด ทำไมเราไม่เอะใจว่านี่คือแผน คนเขียนบทร้ายกาจมากนะ
ทำเราโฟกัสที่เรืองบุญจนลืมจุดนี้ไปเลย

ไม่มีไรมากค่ะ ว่าง ว้าวุ่น ร้อนรน อยากดูตอนต่อไป 55

เด็กขี้แพ้อย่างแก ปกป้องเฉิดไม่ได้ ! | ตอกย้ำความสนุก เข็มซ่อนปลาย EP.12 | Ch7HD
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ปล จะมาฮาก็ตรงคอมเมนท์นี่แหละ

ถ้าเราเป็นนางเอกเราจะได้แค่พระเอก แต่ถ้าเราเป็นตัวร้ายเราจะได้ผชทั้งเรื่อง  

555555555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่