ย้อมผมไม่ได้กัดอยากย้อมใหม่แบบไม่กัดอีกรอบต้องเว้นกี่วันคะ ใครเข้ามาตอบขอให้เจริญๆนะคะโฮ

เกริ่นเรื่องผมของเราก่อนนะคะ เราเคยยืดผมมา3รอบ(3ปี ปีละรอบ) สภาพผมก็เสียอยู่ค่ะแต่ต้องจับถึงจะรู้ถ้ามองผ่านๆก็ตรงปกติเลยผมจะมีสีน้ำตาลค่ะจากการรีดโดนความร้อนบ่อยๆๆ ทีนี้ปิดเทอมเราเลยซื้อของการ์นิเย่มาย้อมซื้อเป็นสีน้ำตาลทองมันออกนะคะชัดด้วยเพราะทุนเดิมผมน้ำตาลอยู่แล้วย้อมได้10วันแล้วค่ะอยากไปย้อมอีกสีเพราะอันนี้มันแดงๆ555555อยากถามว่าย้อมได้เลยไหมคะ **ไม่กัดสีนะคะ**
ส่วนที่ทำมาผมไม่เสียเลยค่ะไม่แห้งไม่อะไรเลยจริงๆอะปกติทุกอย่าง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่