แฟนเที่ยวร้านเหล้า แล้วไปเที่ยวชนแก้วกับคนอื่นทั่ว และแลกไอจี เรารู้สึกไม่พอใจผิดมั้ย?

เราอยากมาแชร์ปสก.ของเราค่ะ คือ เราและแฟนไปเที่ยวด้วยกันเลยค่ะ แต่แฟนไม่นั่งกับเรา และลุกไปชนแก้ว ไปคุยคนอื่นมีการแลกไอจีกันนี่ เราควรรู้สึกว่าปกติมั้ยคะ? สิ่งที่เขาทำมันเหมาะสมมั้ยคะ?เพราะเค้าทำต่อหน้าเราเลยค่ะ
และอีกเหตุการณ์คือเขาไปเที่ยวแล้วมีสาวมาขอจุ๊ปแก้มและเขาให้ กับการที่เขาเปิดแอคไอจีใหม่ที่เราไม่ได้ฟอลเพิ่ม และเขามาเล่าเพราะไม่อยากโกหกเรา เราไปโมโหใส่จนกลายเป็นเราผิด เคิดว่าการกระทำของเขาเป็นการบอกว่าซื่อสัตย์มั้ยคะ เพราะถ้าเขาซื่อสัตย์กับเราเขาต้องรู้จักปฏิเสธ ใช่รึป่าวคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่