นักเรียนแลกเปลี่ยนย้ายรัฐได้ไหมคะ

ตอนนี้หนูมีปัญหากับเรื่องโฮส โรงเรียน เลยอยากย้ายค่ะ ถ้าย้ายโฮสกลัวที่จะเจอลูกสาวเขาที่รร.อีก หลายคนคงคิดว่าหนีปัญหานะคะแต่ประสบการณ์ครั้งนึงในชีวิตทุกคนคงอยากได้สิ่งดีๆน่ะค่ะ หนูอยู่นี่เรียนภาษาสเปนคนในรัฐนี้ส่วนใหญ่เป็น Mexican American รวมถึงโฮสหนูด้วยค่ะ หนูอยากไปรร.ที่มีสอนภาษาจีน ญี่ปุ่น หรือเกาหลีแบบนี้อะค่ะ พอมีรัฐไหนไหม อยากได้โฮสที่เป็น American เลย เพราะโฮสหนูบางทีเขาก็ไม่ค่อยจอยกิจกรรมของเมกาอะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่