ตามหาหนังต่อสู้แปลงร่างสมัยเด็กๆ

ตามหาหนังเรื่องหนึ่งครับที่ตอนเด็กๆผมเคยดู(เด็กมาก) มันเป็นเรื่องที่มีพระเอกใส่ชุดสีดำตอนแปลงร่างก็เป็นเกราะดำแล้วไปสู้กับตัวโกงที่เป็นสีขาวที่หลังเหมือนจะมีปีกหรือใบพัดอะไรสักอย่างติดอยู่สามารถใช้โจมตีได้และน่าจะเป็นหุ่นยนต์ด้วยครับเพราะใกล้ๆจบมันเจอพระเอกดึงคอขาด แล้วก็มีหุ่นตัวใหญ่ๆอีกตัวเอาหัวมันไปใส่ครับ

อาจจะงงๆหน่อยแต่ที่จำได้มันก็ประมาณนี้ครับ ตอนเด็กๆผมเรียกมันว่าเกราะชีวะ แต่พอมาหามันมีแต่กายเวอร์ ถ้าใครพอจะจำได้หรือที่ผมพิมไปมันคุ้นอยู่บ้างก็ช่วยบอกหน่อยนะครับอยากดูมากๆหาๆหยุดๆมา2ปีแล้วท้ออออ5555

แสดงความคิดเห็น