เครื่องกรองอากาศ Xiaomi แนะนำรุ่นไหนดีคะ

ห้องขนาด 4*6 เมตร ( 24 ตารางเมตร ) ว่าจะซื้อเครื่องกรองอากาศค่ะ Xiaomi แนะนำรุ่นไหนดีคะ  เหตุผลที่คิดจะซื้อ คิดว่าตัวเองน่าจะแพ้ฝุ่นค่ะ ก็เลยจะเอามาไว้ในห้องนอน เพราะชีวิตส่วนใหญ่อยู่ในห้องนอนตลอดเกือบทั้งวัน work from home ค่ะ - อ่านรีวิวดู xiaomi น่าสนอยู่ค่ะ ของเค้าโอเคอยู่ใช่มั้ยคะ

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่