รถคันแรก yaris ativ,almera,city อะไรดีครับ

ตอนแรกเทใจมาทาง yaris ativ ตัวท็อปหรือรองท็อป มาก แต่จะไปจองตอนนี้ก็ไม่ทันใช้รถแล้ว มีแปลนจะใช้รถเดือนหน้าถ้าจองตอนนี้จะได้รถประมานเดือน ธค จากที่รองถามหลายๆเจ้า เลยมีตัวเลือกอยู่ว่า
1.ลดเป็นตัว smart(ถัดจากตัวเริ่มต้น)
2.almera 
3.city
4.civic 2019 el มือสอง(มีคนรู้จักขาย)
รบกวนแนะนำทีครับขอบคุณครับ งบตั้งไว้ไม่เกิน 700000บาท

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่