แถวฉะเชิงเทราพอจะมีบริการอาบน้ำตัดขนน้องหมาถึงที่ไหมคะ

สอบถามเพื่อนใยชนพันทิปค่ะ พอดีน้องหมาที่บ้านย้ายไปอยู่บ้านแม่แฟนที่ แปลงยาว จ.ฉะเชิง จะเป็นปีแล้วค่ะ ส่วนตัวเรากับแฟนทำงานที่ กทม. ปกติแม่แฟนจะอาบน้ำให้เองส่วนเรื่องตัดขนน้อง จะไปตัดที่ร้าน แต่ตอนนี้ระแวกนั้นร้านที่รับตัดแต่งขนสุนัขปิดทำการไป เหลือแต่ร้านที่เปิดรักษาสัตว์ทั่วไปเท่านั้นค่ะ ถ้าไปต้องไปในเมืองเลยและสภาพร่างกายแม่แฟนไม่สะดวกที่จะพาไป และตัวเมืองค่อนข้างห่างไกลจากที่อยู่มากค่ะ  เราหาในเน็ตส่วนมากเจอแต่รับเฉพาะกรุงเทพ-ปริมณฑล จึงขอคำแนะนำหน่อยค่ะเผื่อมีพี่ๆเพื่อนๆในนี้พอจะทราบข้อมูลร้านที่ให้บริการถึงบ้านแถวฉะเชิงเทราค่ะ

เพี้ยนปูเสื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่