ถึง พี่พีค ภัทรศยา เครือสุวรรณศิริ

ผมคือ วิวที่ 154,363
ดูร้องข้ามกำแพงล่าสุด พีคยิ่งกว่าชื่อพีค คือพี่พีคร้องเสียงตรงคีย์ขึ้น เพราะมากขึ้น แถมฟีจกับหน้ากากทุเรียนด้วย ปัจจุบันพี่พีคเป็นนักร้องเต็มตัวค่ายLove isแล้ว และทำได้ดีเกินคาดจริง ชื่นชมพี่พีค นับถือในความกล้าที่จะฝัน และทำมันให้เป็นจริงได้ สุดยอดเลยพี่พีค🥰 รอชมซิงเกิ้ลต่อไปนะครับ รักครับ 🥰💖 
...
เพิ่มเติมนะครับ ผมติ่งพี่ตั้งแต่พี่เล่นละครกันตนา ช่อง7 เรื่องเพื่อนรักเพื่อนร้ายที่มีวินธาวิน ชมพู่อารยา เอมี่กลิ่นประทุม โน้ตวัชรบูลย์ แสดง โดยที่พี่พีคเล่นเป็นน้องสาวขาพิการของวินธาวิน มาวันนี้ พี่มาไกลมาก ผมปลื้มพี่มากนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่