คือผมไปเปลี่ยนคาร์บูมาใหม่แล้วบิดแล้วสะดุดเป็นช่วงๆเกิดจากอะไรครับ

ตามข้างบนเลยครับผมไปร้านซ่อมรถเปลี่ยนคาร์บูมาใหม่เพราะคาร์บูเก่าเสีย แล้วผมไปลองรถรถดูสรุปคือรถสะดุดลองจูนอากาศดูแล้วแต่ยังสะดุดเล็กน้อย ลองทั้งเปลี่ยนหัวเทียนล้างคาร์บู เดินรอบใหม่จูนอากาศใหม่ก็ยังสะดุดเหมือนเดิม ต้องแก้ตรงไหนดีครับช่วยผมหน่อย  ไปร้านซ่อมรถตั้ง5รอบหลายร้านด้วยสรุปสะดุดเหมือนเดิมไม่จบสักที(คาร์บูไฟฟ้าmio)**คาร์บูของแท้นะครับเผื่อมีคนถามอีก
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่