เบอร์ทรูไม่มีหมายเลขที่เรียก

กระทู้คำถาม
เบอร์ทรู เปิดมาหลายปีแล้ว ล่าสุดบอกว่าไม่มีหมายเลขที่ท่านเรียก (วันก่อนยังใช้งานได้ปกติ) ไม่มีสัญญาญาณที่หน้าจอ ไม่มีข้อมูลเบอร์ที่ผูกไว้กับทรูไอดี
เป็นเพราะอะไรครับ หากทรูจะยกเลิกเบอร์ทำใมไม่แจ้งล่วงหน้า เพราะมันผูกกับบัญชีพร้อมเพย์ด้วย และรับรหัส otp จากแอฟต่างๆ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ คุณสมาชิกหมายเลข 3594580  ผมขอโอกาสได้ดูแลสมาชิกก่อนนะครับ  เพื่อข้อมูลที่ถูกต้อง  ผมรบกวนขอหมายเลขบริการที่ใช้งาน และ ชื่อ-นามสกุล ผู้จดทะเบียน เข้ามาทางหลังไมค์เพื่อตรวจสอบได้เลยนะครับ ผมยินดีดูแลให้ครับ  
วิธีส่งข้อมูลทางหลังไมค์ กดที่กล่องจดหมายของตนเอง ใส่ข้อมูลช่อง ถึง intelligence จากนั้นใส่หัวข้อ เรื่อง และ พิมพ์ข้อความจากนั้นกด ส่งข้อความครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่