แนะนำขาตั้งสำหรับ Xiaomi Smart Projector 2 ให้หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
หาขาตั้งสำหรับ Xiaomi Smart Projector 2 
อยากได้แบบสั้น ๆ ที่เงยได้เพื่อวางพื้นและส่องขึ้นฝ้าเพดาน (นอนดู)
ถ้าได้ Link ด้วยจะดีมากเลยครับ
ถ้าหาแบบขาสั้นไม่ได้ เอาแบบขายาวก็ได้ครับ

(มีขายาวอยู่แล้วแต่ซื้อมาผิด บนยอดเป็นแท่นวางแบน ๆ เล็ก ๆ ล็อกอะไรไม่ได้เลย
ใช้วางโปรเจ็กเตอร์แล้วต้องเอาเชือกรัดพันไว้ ไม่งั้นเผลอชนร่วงพื้นทันที อันนี้ฉายเข้าผนังปลายเตียง)

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่