ขอแนวทางแก้ไขปัญหาลูกวัย5ขวบค่ะ

มีลูกวัย5ขวบ มีอาการเวลางอแงหรือไม่ได้ดังใจจะร้องไห้ กรี๊ด ร้องและจะร้องดังขึ้นเรื่อยๆไม่หยุด พอนานขึ้นจะเริ่มทำร้ายพ่อแม่ ใครเคยเจอปัญหานี้บ้างคะมีวิธีแก้ไขอย่างไร ขอคำแนะนำด้วยค่ะ แก้ทุกวิธีแล้วยังไม่สำเร็จ หรือมีหมอแนะนำช่วยแนะนำทีค่ะ ไม่ไหวแล้วเพราะเป็นเกือบทุกวัน แนะนำที่รักษาแถวเชียงใหม่นะคะเพราะอยู่เชียงใหม่ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่