ต้องการยกเลิกประกัน บมจ.ชับบ์สามัคคีประกันภัย ที่หักบัตรเครดิต กรุงศรีเฟิร์สช้อยส์

สวัสดีค่ะ ต้องการยกเลิกประกัน 805 บาท ที่หักบัตรเครดิตกรุงศรีเฟิร์สช้อย หักยอดไปวันที่ 1 กันยา ไม่รู้ตัวค่ะ เปิด U-CHOOSE ดูถึงรู้ว่ามียอดหัก โทรไปคอลเซ็นเตอร์ บัตรกรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ เพื่อขอความช่วยเหลือ เรื่องทักท้วงรายการแล้วแต่ เขาไม่รับเรื่อง ให้ไปติดต่อบริษัทประกันค่ะ ในวันและเวลาทำการ (เป็นบัตรของคุณพ่อไม่ค่อยมีเวลาตรงกัน) ยังไม่รู้ว่าจะได้คืนหรือไม่ได้คืนนะคะ พูดแบบไม่ฮีลใจลูกค้าเลย เซ็ง!!! พ่อไม่รู้ตัวด้วยซ้ำทำตอนไหน วุ่นวายนักไป คปภ ใกล้บ้าน ดีกว่ามั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่