ไม่รับสินค้าเก็บเงินปลายทางผิดมั้ย

กระทู้คำถาม
แม่ของเราโดนหลอกค่ะแบบเป็นสุ่มตักโทรศัพท์มือถือแต่ได้เป็นหูฟังแทน แม่บอกว่าดูในไลฟ์สดตอนแรกเขาบอก9บาทไม่มีบวกเพิ่มให้ส่งชื่อในไลน์แม่เราก็ส่งไป ละทีนี้เขามาเปลี่ยนทีหลังเป็น1690บาทเป็นค่ารับลองสินค้าอะไรสักอย่าง คือแม่เราไม่อยากรับอ่ะค่ะเราก็ไม่อยากให้แม่รับ แต่เขาบอกว่าห้ามยกเลิกสิ้นค้าทุกกรณีห้ามตีกลับ

อยากรู้ว่าเราสามารถตีกลับได้มั้ยคะตอนแรกเขาบอก9บาทไปๆมาๆ1690บาทเฉย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่