เราว่ามันไม่ใช่แตกปลายค่ะ ใครรู้ช่วยตอบที 😂

คือเราไปยืดผมมาค่ะ ผ่านมา 2 วัน ผมเราก็หยิกๆ ฟอยๆ จับรูดดูก็แบบสากมือ เพราะมันครืดๆค่ะ เราเลยส่งรูปให่ร้านดู ร้านเลยนัดให้เราเข้าไปตรวจสภาพผม ร้านได้ทำการสระ(เคราติน)และเป่า มันก็ดีขึ้นค่ะ ร้านบอกเราว่าเป็นเพราะผมเราแตกปลาย แต่พอวันรุ่งขึ้นมันก็เป็นอีกเราก็ส่งให้ร้านดูอีก ร้านก็ยังยืนยันว่าสภาพผมเราคือผมแตกปลาย 😂😂

ผู้รู้ช่วยตอบเราทีค่ะ ว่าแบบนี้เรียกแตกปลายใช่มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่